ทำไมค่าย ไนน์บีเวอร์ฟีล์ม ระยะหลังๆ ทำละครบู๊แบบไม่สุด ดูจะออกเป็นดราม่า

ผมชอบดูละคร ของค่าย ไนน์บีเวอร์ฟีล์ม
มาตลอด  ตั้งแต่ ละคร เนตรนาคราช-ขุนกระทิง
2เรื่องนี้สนุกมาก
ต่อมาก็มือเหนือเมฆ เล็บครุฑ ก็ยังถือว่าสนุกอยู่
แต่ไม่เท่ากับ2เรื่องก่อน

หลังจากนั้นละครของค่ายนี้ดูจะดราม่า ไปแล้ว
ไม่ว่าจะเป็นกุหลาบเกราะเพชรอินทรีแดง  บทพระเอกดูอ่อนๆ หรือเป็นเพราะพี ซี ศิวัฒน์ ไม่อยู่หรือเปล่า  บทละครถึงเปลี่ยนไป
เห็นว่าละครล่าท้าชลก็ออกเป็นแนวละครบู๊ดราม่าเหมือนกัน
ก็เข้าใจอยู่แหละว่า หลายๆคน อยากดูละครราม่า
แต่ผมว่าถ้าแบ่งออกก็ดีนะครับละครบู๊ให้บู๊สุดละครราม่าก็อยู่ในส่วนของละคร ราม่า

ผมอยากให้ค่ายนี้เน้นไปที่ละครบู๊แบบจริงจังมากกว่า

บทละครบู๊ผสมตราม่าผมเห็นมีค่ายอื่นเค้าทำไปแล้ว อย่างเช่นกันตนา
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่