อยากทราบว่าเรียนครูที่ราชภัฏพระนครตอนนี้ปี2เเล้วกำลังจะขึ้นปี3เเล้วเราอยากโอนเกรดไปราชภัฏนครราชสีมาเราต้องทำยังไง

ต้องเรียนใหม่ไหม
เเล้วถ้าโอนได้จะได้เรียนปี 3 เหมือนเดิมไหมครับ
ขอเพิ่มเติมหลักสูตร เราเรียนหลักสูตร 5 ปี สาขาวิชาภาษาอังกฤษ คณะวิทยาลัยการฝึกหัดครู
เเต่ตอนนี้มันมีหลักสูตร4ปีคือเราต้องทำไงจะโอนได้ไหม
ช่วยตอบทีครับ เเม่ผมอายุเยอะผมอยากกลับไปเรียนที่บ้านเพื่อจะได้ดูเเลท่านครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่