แอบชอบครูทำไงดีคะ

คือเราอ่ะแอบชอบครูฝึกสอนเป็นครูพละตอนแรกก็ไม่ได้ชอบนะแต่แกชอบมาอยู่ใกล้ๆชอบกวนเราชอบคุยกับเราจนเรารู้สึกดีละเราก็ตัดใจจากแกมาครั้งนึงแล้วช่วงที่เราตัดใจเป็นช่วงที่ไม่ได้เรียบคาบแกเลยเลยพแทำให้ตัดใจได้บ้างแต่จนมาช่วงเข้าค่ายเราเจอแกบ่อยขึ้นละแก็เดินตามหมู่เราตั้งแต่เช้ายันบ่ายจนทำให้เรากลับมาชอบแกอีกครั้งการที่เรากลับมาชอบแกครั้งนี้อยากตัดใจอ่ะแต่ก็รู้เหมือนกันนะว่าครูแกจะชอบเราไหมเพราะเพื่อยเราสังเกตุเห็นบ่อยมากว่าแกแอบมองเราละอะไรที่แกไม่เคยทำกับเด็กคนอื่นแกจะทำกีบเรายกเว้น18+😂ตอนนี้มี2คำถามคือแกชอบเรารึป่าวและเราจะตัดใจยังไงดี
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่