มีเพศสัมพันธ์กับแฟน(ใส่ถุง)พอมีเพศสัมพันธ์เสร็จแล้วกลับมีน้ำขาวฟขุ่นๆออกมาจากน้องสาวแฟนอยากทราบว่าคือน่ำอะไรครับ?

กระทู้คำถาม
พอดีมีเพศสัมพันธ์กับแฟน(ใส่ถุง)พอมีเพศสัมพันธ์เสร็จแล้วกลับมีน้ำขาวๆขุ่นๆออกมาจากน้องสาวแฟน คือไม่แน่ใจว่ามันคือน้ำอะไรครับเป็นกังวลมากเลยเพราะมีอะไรกันครั้งแรกแล้วประจำเดือนของแฟนยังไม่มาด้วยแล้วก็เช็คถุงยางแล้วก็ไม่รั่วเลยเป้นกังวลว่าใช่น้ำอสุจิหรือป่าว แล้วควรให้แฟนกินยาคุมฉุกเฉินดีมั้ยครับใครรู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ขอบคุณครับผม
แสดงความคิดเห็น