[CR] ศาลาเขาใหญ่แต่เราก็ไม่เล็กนะ(SALA KHAOYAI รีวิว) Pantip

ในสุดก็ได้ไปสักทีหลังจากที่ชั่งใจมาหลายปี ทนเสียงหัวใจเรียกร้องไม่ไหว เพราะค่าห้องที่ก็ไม่ได้น่ารักกับเงินในกระเป๋าเราเลยแต่ก็เนอะขอสักครั้งเถอะน้า ในที่สุดก็มาจนได้ กับ" ศาลาเขาใหญ่" รีสอร์ทในฝันของใครหลายๆ คน รูปที่ถ่ายมีทั้งจากมือถือ และกล้องนะคะ รูปอาจจะไม่สวยนะคะฝีมือยังห่างชั้นมาก แต่ก็อยากมาแชร์ประสบการณ์ กับศาลาเขาใหญ่ ให้กับเพื่อน ๆ ที่เล็งที่นี้ไว้เพื่อเป็นแนวทางอาจจะมีประโยชน์กับทุกคนไม่มากก็น้อยนะคะ ตามมาชมกันเลยค่ะ
ชื่อสินค้า:   sala khaoyai ศาลาเขาใหญ่
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่