รบกวนขอความช่วยเหลือ กล่อง true digital hd ช่องหายค่ะ

สวัสดีค่ะ รบกวนขอความช่วยเหลือ กล่อง true digital hd  ช่องหายค่ะ โดยที่บ้านใช้กล่อง  true digital hd 2 รุ่นพี่ติ๊ก กับจาน C Band แบบตะแกรงสีดำ ตอนนี้ พยายามติดต่อ  1242 แต่รอสายเป็นชั่วโมงยังไม่ได้คุยกับ จนท เลยค่ะ รบกวนขอความช่วยเหลือว่าต้องทำยังไงบ้างค่ะ เปลี่ยนไปช่อง 42 ก็จอดำค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่