[CR] รีวิวเครื่องดักยุงกบ คุ้มค่าราคาไม่ถึงห้าร้อย ใช้แทนยาจุดกันยุงได้เลย!!! | เปิดกล่องใหม่ EP.4

สวัสดีครับวันนี้มานำเสนอเครื่องดักยุงกบ ของยี่ห้อ YAGE
หลักการทำงานของเครื่องก็ไม่ได้มีอะไรซับซ้อนและใช้งานง่าย
เน้นใช้งานเปิดไว้ในตอนกลางคืน เปิดแล้วค่อยเข้านอนไม่มีเสียงรบกวน
ตกใจกับประสิทธิภาพของมันมาก ปกติผมจะจุดยากันยุงสำหรับหมาให้น้องเขาไว้
ไม่อยากให้ยุงกัดเขา แต่จุดทุกวันมันก็เปลืองและกลัวจะอันตรายต่อสุขภาพเขาด้วย
เลขหาวิธีต่างๆ ลองไปหลายเครื่องไม่ค่อยได้ผล
แต่เครื่องนี้ชอบตรงดีไซน์น่ารักดีเลยลองอีกที่ก็ได้
ผลปรากฎคือ ได้ผลเฉยเลย!!!
อันนี้ไม่ได้รับเงินจากเจ้าของแบรนด์นะ 555555 แต่อยากให้ลองดู
คลิปทดสอบการใช้งานของเครื่องนี้ครับ อยากรู้ว่ามันใช้ได้จริงไหมลองดูครับ ยิ้ม

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

สรุปรีวิวเครื่องดักยุงกบ ยี่ห้อ YAGE ตัวนี้
ความสวยงาม : 9/10
ใช้งานง่าย : 10/10
คุณภาพ : 9/10
ราคา : 10/10
แพ็คเกจจิ้ง : 3/10
ความพึงพอใจ : 100000/10

ชื่อสินค้า:   เครื่องดักยุงรูปกบ ยี่ห้อ YAGE
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่