หาซื้อพันธุ์ปลาดุก ปลานิล เชียงใหม่

รบกวนสอบถามค่ะ คืออยู่แถวอำเภอพร้าว จ.เชียงใหม่  ต้องการเลี้ยงปลาในกระชังค่ะ พอดีเป็นมือใหม่ด้วย 
   อยากทราบว่าพอจะมีที่ซื้อพันธุ์ปลาดุก  ปลานิล ปลาช่อน ที่มีคุณภาพราคาไม่แพงในอำเภอใกล้เคียงไหมคะ  ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ 
    และถ้าพี่น้องท่านใดมีใจให้คำแนะนำ เรื่องเลี้ยงปลา หรือเรื่องการทำเกษตรแบบพอเพียง ก็พร้อมรับฟังด้วยความยินดียิ่งค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ☺️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่