แนะนำ Upright piano Yamaha หน่อยครับ

ตอนนี้มี  kawai kx-21 แล้วครับ เรียนเปียโนมาหลายปีละครับ และตอนนี้ก็เรียนพวกเทคนิคเพลงขั้นสูงอยู่ แต่ใช้ซ้อมเพลงขั้นสูงไม่ถนัดครับ เพราะคีย์มันแอบหนืดๆหนักๆหน่อย และสนใจเปียโน yamaha อย่างมาก เลยอยากถามว่าซื้อ series ไหนดีครับ (อาจารย์แอบแนะนำ U3 japan ตัวนี้ดีไหมครับ) เผื่อใครมีข้อแนะนำเพิ่มเติมได้ และมีคำถามเพิ่มเติมว่า KAWAI KX-21 ขายได้ประมาณกี่บาทครับ มือสอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่