หาที่ซื้อเศษผ้าสักหลาดหรือมีใครแบ่งขายบ้างมีไหมคะ?

อยากทำหนังสือผ้าให้ลูกค่ะ คิดว่าจะซื้อแผ่นใหญ่มาทำเป็นหน้าหนังสือ และอยากได้เศษผ้าสักหลาดมาตกแต่งเนื้อเรื่องในหนังสือค่ะ แต่ถ้าให้ซื้อแต่ละสีเป็นเมตรคงไม่ไหว (ถามร้านแถวบ้านเมตรละ100) เลยอยากได้ข้อมูลหรือมีใครมีเศษผ้าสักหลาดแบ่งขายบ้างไหมคะ หรือเศษผ้าอะไรก็ได้หลายๆสี ที่จะเอามาทำเป็นเนื้อเรื่องในหนังสือได้ค่ะ 

ใครมีข้อแนะนำเกี่ยวกับการทำหนังสือผ้าแนะนำได้นะคะ และขอบคุณล่วงหน้าไว้ ณ ที่นี้ด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่