ใครมีทุนbgrim ต่ำๆ มีขายทำกำไรไปบ้างมั้ยครับ

กระทู้คำถาม
ส่วนตัวมีทุนอยู่ที่ 26.2  มีขายทำกำไรออกไป 15% ตอน 56 บาท
ตอนแรกกะขายเพิ่มอีก15% ตอนหลุด50บาท  แต่ก็เปลี่ยนใจ เพราะในพอร์ตยังพอมีเงินสดอยู่บ้าง

รู้สึกหวิวๆเหมือนกัน เดือนนี้เดือนเดียวกำไรหายไปเกือบเจ็ดแสน
พี่ๆที่ทุนต่ำๆ ยังถือกันอยู่มัยครับ แล้วจะมีรับเพิ่มที่ราคาเท่าไหร่กันบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น