เราจะรู้ได้ยังไงว่าร้านกาแฟให้เสียบชาร์จแบต เสียบคอมทำงานครับ แล้วควรเสียบไม่เกินกี่ ชม ต่อกาแฟ 1 แก้วครับ

อยากลองเปลี่ยนบรรยากาศในการทำงานครับ แต่ไม่รู้ว่าร้านกาแฟทั่วไปให้หรือไม่ให้ยังไงบ้าง เอาแบบโดยที่เราไม่ถามอะ
เพราะบางทีอยากนั่งนานแต่ก็ไม่ได้อยากสั่งเครื่องดื่มเยอะขนาดนั้น แต่จะให้ไปสั่งกาแฟแฟรนไชน์ดังๆ แก้วละเป็น 100
บางทีก็ไม่ไหว  ปกติร้านอย่างพวกอเมซอน สตาบัก  au bon นี่มีที่ให้เสียบคอมไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview