สอบถามเรื่องการต่อเครื่องค่ะ ว่าเมล์แบบนี้เราเข้าประเทศได้หรือไม่ค่ะ

เราเพิ่งได้รับเมล์ข่าวจากเพื่อน เรามีไฟล์ทที่จะต้องบินไปโปแลนด์ คืนวันที่ 3 เมษา โดยบินกับสายการบิน Emirates ต่อเครื่องที่ดูไบ แบบนี้
เราสามารถไปต่อเครื่องที่ดูไบ ได้หรือไม่ค่ะ หรือตอนนี้เขาห้ามสายการบินที่มาจากไทย หรือคนไทยเข้าประเทศ ทุกกรณีค่ะ ตอนนี้กังวลใจมากเลยค่ะ 

ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview