โรงเรียนม.ปลายใน จ.ฉะเชิงเทรา

ปีหน้าจบม.3แล้วค่ะ จะต่อม.4 ยังหาที่เรียนต่อไม่ได้เลย คืออยากเตรียมการใว้ล่วงหน้า แต่ไม่รู้จะเรียนที่ไหน ถ้ามันพอรู้ก็ยังพอเตรียมเงินเตรียมอ่านหนังสือได้บ้าง แต่นี่ไม่รู้จะเรียนที่ไหนเลยค่ะ รบกวนช่วยแนะนำโรงเรียนม.ปลายในรัศมี อ.เมือง ให้หน่อยนะคะ แล้วก็ขอทราบรายละเอียดค่าเทอมด้วยค่ะ ไม่ต้องระบุชัดเจนเป็นจำนวนเงินก็ได้ค่ะ ขอแค่ค่าประมาณก็พอ
**ปล.ไม่เอาโรงเรียนเอกชนนะคะ
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่