ย้าย PVD (ของ บลจ. ทิสโก้) ไป RMF (ของ บลจ. ทหารไทย) ยอดหายไป 1 แสนกว่าบาท - ช่วยด้วยครับ บลจ. ทิสโก้ และ บลจ. ทหารไทย

รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
ถ้าผมเข้าใจผิด รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ยอด PVD (ของ บลจ. ทิสโก้) ณ วันที่ 31 ธันวาคม 2562
3 แสนกว่าบาท

ผมทำเรื่องย้าย PVD (ของ บลจ. ทิสโก้) ไป RMF (ของ บลจ. ทหารไทย) ณ วันที่ 13 มกราคม 2563
และได้ใบยืนยันรายการ ณ วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2563
ยอดหายไป 1 แสนกว่าบาท

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ตรวจสอบเงื่อนไข
การจ่ายเงินสมทบ
ของนายจ้าง
กรณีออกจากกองทุน
หรืออกจากงานเพิ่มเติมด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่