[MOTOGP] QATAR TEST คุยกันสดยันแห้ง

เพี้ยนสวัสดี   
                                                                                  สวัสดีพี่น้อง ทุกท่านครับ

ปีนี้ มีเรื่อง หนัก ๆ เครียด ๆ กันตั้งแต่ต้นปีนะครับ  ก็ขอให้ทุกท่านดำเนินชีวิตด้วยสติ ไม่ประมาทกันนะครับ

แต่ตอนนี้ กองเรื่องต่าง ๆ ไว้ข้างตัวก่อน มาติดตาม กาตาร์ เทสต์ ของเหล่า แก็งค์ ซิ่ง กันนะครับ

โมโตจีพี ยกพลมาเทสต์รถกันที่ สนามเปิดฤดูกาล ณ กาตาร์ ครับ

ส่วนสนามที่ประเทศไทย   ป๋าเน คอนเฟิร์ม ไม่เลื่อน ไม่ล้ม นะครับ ก็ เตรียมความพร้อมกันให้ดี

ปีนี้ เต็ง แชมป์  แชมป์เก่า อย่าง นาย มาร์ค ดูท่าจะไม่ง่ายนะครับ

อาการบาดเจ็บจากการผ่าตัดอาจจะรบกวนหรือเปล่า 

( จำได้ว่าปีที่แล้วก็ทรงนี้ละ  มาร์คเจ็บ หายไม่ทัน โอ้ววว คู่แข่งน่ากลัวมาก แล้วไงละแม่ม ขี่ซะ คนตามไม่ต้องลุ้นแชมป์เลย อิอิ )

ก็ใกล้เต็มทีแล้วนะครับ สำหรับ แฟน ๆ โมโตจีพี

รักใคร ชอบใคร เชียร์ทีมไหน มาตามชมตามเชียร์กันนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่