Excel ค่ะ ใครก็ได้ช่วยหนูหน่อยค่ะ ไฟล์เปิดไม่ได้ค่ะเปิดไม่ได้

กระทู้คำถาม
ไฟล์excel เปิดไม่ได้Excel ไม่สามารถเปิดแฟ้ม ".... .xlsx" ได้เนื่องจากรูปแบบแฟ้มหรือส่วนขยายของแฟ้มไม่ถูกต้อง โปรดตรวจสอบว่าแฟ้มไม่ได้เสียหาย และส่วนขยายของแฟ้มตรงกันกับรูปแบบของแฟ้ม
ตอนที่ทำงานไฟมันดับพอดี ค่ะ แล้วไฟล์มันเป็นงานแชร์ ทำทุกทางแล้วค่ะ มันไม่ได้เลย  อันอืนไม่เป็นค่ะ เอกสารก็ไม่ได้ติดไวรัสค่ะ ตั้งค่าโฟเดอร์ เปลื่ยน นามสกุล ก็แล้ว ใช้โปรแกรก็ไม่ได้ หมดหนทางจริงจริงค่ะใครก็ได้ช่วยหนูหน่อยค่ะ เข้าเสฟโหมดก็ทำไม่ได้ค่ะ จนปัญญาจริงจริง ค่ะ 
เพี้ยนสะอื้นเพี้ยนสะอื้นเพี้ยนสะอื้นเพี้ยนสะอื้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่