ผมต้องการเขียนคำสั่งให้รีเลย์ทำงานเรียงกันตามอัตโนมัติ

เมื่อค่าECต่ำ รีเลย์ตัวแรกจะทำงานประมาณ5วิเสร็จการทำงานรีเลย์ตัวที่สองจะทำงานหลังจากรีเลย์ตัวที่แรกทำงานเสร็จอัตโนมัติ ประมาณ1ชั่วโมง เสร็จการทำงานรีเลย์ตัวที่สามจะทำงานเองอัตโนมัติอีก5วิ เสร็จแล้วรีเลย์ตัวที่สองจะทำงานอีก1ชั่วโมง จนเสร็จการทำงาน
(การทำงานการทำเมื่อค่าECต่ำ)

ผมควรจะเขียนโค้ดยังไงครับ ใครพอจะแนะนำผมได้บ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่