รบกวนการถามฉีดวัคซีน​ป้องกัน​โรค​พิษ​สุนัข​บ้า​หน่อยครับ

เมื่อวันอังคารที่11​เดือน​กุมภาพันธ์63​ที่​ผ่า​นม​าผมได้​ฉีดวัคซีน​ป้องกัน​โรค​พิษ​สุนัข​บ้า​กระตุ้น​1​เข็ม​เพราะ​ยัง​อยู่​ในช่วง​6​เดือน​พอดี​เพราะ​ผม​เคย​ฉีด​กระตุ้น​มา​2​เข็ม​เมื่อเดือนธันวา​คมปี​ที่ผ่านมา​พอ​มา​วันนี้ที่18กุมภาพันธ์​ผม​ถูก​ลูก​สุนัข​ประมาณ​3​เดือน​กัด​ที่​มือ​แต่​ลูก​หมา​พึ่ง​จะ​ฉีดวัคซีน​ป้องกัน​โรค​พิษ​สุนัข​บ้า​เข็ม​แรก​เมื่อ​วัน​ศุกร์​ที่​14​กุมภาพันธ์​ที่ผ่านมา​ต่อจากนี้​ผ​มจะต้อง​ไป​ฉีด​กระตุ้น​อีก​หรือ​ป่าว​ครับ​กังว​ล​มาก​ครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่