@@@@@...กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ 52/366 วัน ปีที่ 11 ประจำวันศุกร์ ที่ 21 กุมภาพันธ์ 2563 ...@@@@@

สวัสดียามเช้าวันศุกร์ ทุกท่านครับ   เมื่อวาน กระผมวัยชรุ่นลุ่มน้ำแม่กลอง เบิกไพร รับไม้นำโชคทำหน้าที่ตั้งกระทูวันนี้ จาก ปู่วุฒิ "dih2552" คนบ้านโป่งบ้านเดียวกัน แต่คนละตำบล ครับ
มาเลยครับ เพื่อน ๆ ทั้งหลาย จะเป็นมือเก่า มือใหม่ นำภาพของท่านที่มีอยู่ มาร่วมโพสนำเสนอกัน  ในหัวข้อ "ท้องฟ้า และตะวัน ยามเย็น"  
กระทู้มหาชนกระทู้นี้ ไม่จำกัดค่ายกล้อง ไม่จำกัดอุปกรณ์  ไม่ได้เน้นว่าต้องโพสต์แต่ภาพที่สวยงาม ภาพจะสวยหรือไม่สวยไม่สำคัญ  ขอเพียงท่านมีภาพที่เข้ากับหัวข้อในแต่ละวันก็สามารถเข้ามาร่วมสนุกกันได้ทุกท่านครับ

และขอมอบหน้าที่ในการตั้งกระทู้ในวันพรุ่งนี้ให้กับ ท่านเจ้าของภาพคนแรกที่ตัวเลขในหน่วยวินาที บวกกันแล้วหารด้วย 3 ลงตัว รวม 00 ด้วยนะครับ
เมื่อถึงเวลา 15.00 น. แล้วยังไม่มีใครเข้าข่ายตามที่ผมกำหนดไว้ ก็มอบหน้าที่การตั้งกระทู้ในวันพรุ่งนี้ ให้แก่เจ้าของภาพ คห. 6 ครับ
ขอบคุณมากครับ...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่