โรงเรียนแถวเเจ้งวัฒนะ มีรร.อะไรบ้างคะ

เราอยู่ม.4 มีปัญหากับเพื่อนรุนแรงมากจึงลาออกเพื่อหนีจากสังคมนั้น เราอยากหนีไปไกล เราอยากเรียนมัธยมปลายเเม้จะต้องเริ่มใหม่ก็ตาม 

เรามีพี่สาวทำงานอยู่แจ้งวัฒนะ หอพักอยู่หลังเซ็ลทรัลแจ้ง เราอยากไปอยู่ด้วย เราอยู่ที่บ้านเราเหงาอยากอยู่กับพี่ ทุกคนพอจะมีรร.ใกล้เเจ้งวัฒนะมั้ยคะ ที่ค่าเทอม2000อัพ เป็นโรงเรียนธรรมดาค่ะ

เดิมเรียนศิลป์เกาหลีค่ะ 

เกรดเฉลี่ยอยู่ที่ 2.55 
คณิต 1.7
วิท 2.5
อังกฤษ 2.5

พอมี รร.ไหนใกล้เเจ้งวัฒนะ รับเราไมคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่