อยากทราบว่าหูฟัง real me buds air สามารถชาร์จไร้สายได้มั๊ยครับ

อยากทราบว่าหูฟัง real me buds air สามารถชาร์จไร้สายได้มั๊ยครับ ระหว่างชารจ์ไร้สายกับชาร์จแบบต่อสาย type c อันไหนชาร์จเร็วกว่ากันถ้าจะซื้อวาร์จไร้สายควรเลือกอย่างไร ยี่ห้อ belkin ใช้ดีมั้ยครับ ชาร์จแล้วแบบไร้สายจะทำให้ตัวกล่องหูฟังร้อนมั้ยครับ ขอบคุณครับ ขอผู้มีความรู้ตอบกลับด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่