ถ้าให้เทียบ ใครคือเฌอปรางใน MNL48 ครับ

อยากสอบถามคนที่ตาม MNL48 ว่า ถ้าให้เทียบกับ BNK48 ใครคือเฌอปรางของที่นู้นครับ
พอดีวันนี้ น้องเฌอปราง แชร์ MV High Tension ของ MNL48 เข้าไปดูแล้วรู้สึกน่าสนใจ อยากติดตาม เลยอยากมาถามคนที่พอจะรู้หน่อยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview