แนะนำแป้งพัฟ หรือครีมรองพื้น สำหรับผู้ชายให้หน่อยคร้าบบบ

สวัสดีครับเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ เคยอ่านกระทู้ก็มาเยอะวันนี้เลยขอหันมาตั้งบ้าง เลยเอาเรื่องใกล้ ๆ ตัวมาถามมาปรึกษาครับ ทุกวัน ๆ ผมก็ทาครีมบำรุงแล้วครีมกันแดด แต่บ้างทีหน้าก็มันเยิ้มบ้าง หน้าแห้งกร้าน เลยอยากถามเพื่อน ๆ ว่าใครใช้ครีมอะไร อย่างไรบ้าง แล้วใช้แป้งพัฟดีไหม ครีมรองพื้นตัวไหนเหมาะกะผู้ชายบ้าง ช่วยแนะนำ หรือให้ข้อเสนอแนะหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่