ประเทศยอดฮิตของคนไทย ญี่ปุ่น ไต้หวัน ฮ่องกง จีน เกาหลีใต้ สิงคโปร์ เจอวิกฤติโคโรน่ากันหมด คุณคิดจะไปเที่ยวประเทศอื่นมั้ย

ประเทศยอดฮิตของคนไทย ญี่ปุ่น ไต้หวัน ฮ่องกง มาเก๊า จีน เกาหลีใต้ สิงคโปร์ เจอวิกฤติไวรัสโคโรน่ากันหมด คุณคิดจะไปเที่ยวประเทศอื่นแทนกันบ้างมั้ยครับ ?

ถ้าคิดจะไปเที่ยวประเทศอื่น วางแผนไปเที่ยวประเทศไหนในช่วงนี้ หรือเร็วๆนี้กันแทน ญี่ปุ่น ไต้หวัน ฮ่องกง มาเก๊า จีน เกาหลีใต้ สิงคโปร์ บ้างครับ มาเล่าให้อ่านกันหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่