ควรวางเตียงแบบไหนดีค่ะ

ขอสอบถามความคิดเห็นค่ะ ไม่ทราบว่าควรวางเตียงตามแบบที่1,2 หรือ3 ดี เนื่องจากอ่านเจอว่าไม่ควรหันปลายเท้าไปทางประตูและห้องน้ำ และห้องนี้มีหน้าต่างสองฝั่งตามภาพ หน้าบ้านตามลูกศรหันไปทางทิศตะวันตกเฉียงใต้ค่ะ  ส่วนด้านซ้ายมือคือห้องนอนเล็กค่ะ 

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น