แอร์เคลือนที่ไม่เย็นชีแนะหน่อยครับ

แอร์เคลื่อนที่ sonar  รุ่น pa-A013/15K 15000BTU ลองต่อท่อระบายอากาศออกข้างนอกแล้ว ก็ยังไม่เย็น คอมเพรสเซอร์ทำงานประมาน5นาทีก็ตัดไม่ทำงานอีกประมาน5นาทีถึงจะทำงานอีกครั้ง หรือผมต่อท่อผิดวิธี แนะนำหร่อยครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview