แนะนำซีรีส์ย้อนยุคทีค่า

ขอแบบนางเอกเก่งฉลาดๆ หรือแนวพระเอกเก่งปกป้องนางเอก รักนางเอกมากๆ แก่นเรื่องหลักเน้นตัวนางเอกหรือเน้นเรื่องความรักก็ได้ ขอฉากฟินๆเยอะๆ จบแบบไหนไม่สนใจ รับได้หมด555 ที่เคยดูแล้วไม่เทกลางเรื่องคือ
ป่าท้อสิบหลี่
เจ้าหญิงเว่ยยาง
ตงกง อันนี้เลิฟมาก
มธุรสหวานล้ำ อันนี้ก็เลิฟ
Empress ki love too
ลำนำทะเลทราย
ท่านอ๋องเมื่อไหร่ท่านจะหย่ากับข้า 1-2
ลิขิตแห่งจันทรา
หยุนชี ดูจบแต่ระหว่างทางก็มีข้ามบ้าง
ที่ดูแล้วเทหรือกำลังดำเนินการ
เจาเหยา เทไปและกลางๆเรื่องออกทะเลไปไหนไม่รู้
ฉู่เฉียว อันนี้ชอบนะแต่ไม่กล้าดูต่อดูได้ 30 กว่าแล้วมีคนบอกจบไม่เคลียร์แถมพระเอกก็เย็นชาเกิ๊นนนเลยเลิก
The legend of white snake เรื่องนี้ดูกลางๆเรื่องเริ่มอืดๆเอื่อยๆ พระนางรักกันเร็วเกินไม่ชอบพระเอกอ่อนแอ
ประกาศิตหงสา กำลังดูอยู่ควรดูต่อมั้ยคะ ตอนนี้เฉยๆอ่ะ
ชายาไร้ใจ กำลังดูเช่นกันนางเอกดูฉลาดแต่พระเอกไม่ดึงดูดเราเลย ดูผ่านๆซับอิ้งเข้าใจบ้างไม่เข้าใจบ้าง555
ฟูเหยา ควรดูดีมั้ย เคยเปิดผ่านๆ แต่เผลอหลับไปตื่นมาอีพี 2-3 และ งงเลย เลยสตอปไว้ก่อน555
ปู้ปู้จิงชิน ไม่ดูค่ะ รับทรงผมแนวนี้ไม่ด้ายยยย
  ฮวาชินกู่  ยังไม่ได้ดู
เหนือเขนย ว่าจะรอให้จบก่อนค่ะ
จอมนางคู่บัลลังค์ เห็นนางเอกแล้วเพลีย เลยเลิก มันไม่คลิก555
Siege in fog เรื่องนี้ความจริงก็ชอบอยู่นะคะ แต่แบบนางเอกเปลี่ยนไปเพียงแค่…ในคืนเดียว จากนั้นก็อาลัยอาวรณ์พระเอกเหลือเกิ๊น ลำคาญ
เท่าที่สัมผัสมามีเท่านี้อ่ะค่ะ อยากได้เรื่องแบบดู 1-2 อีพีแล้วติดเลยเหมือน ตงกงกับเว่ยยางอ่ะ แบบยิ่งดูยิ่งมันส์อะไรแบบนี้ค่ะ ขอบคุณค่าา
ที่บอกมามีแต่จีนเลยเพราะตอนนี้ติดซีรีส์จีนอยู่ ของเกาหลีโบราณนี่เคยดูสมัยเด็กน้อยที่ชอบก็มี
จูมง
แดจังกึม
หมอโฮจุน
สมัยนี้ที่เพิ่งดูไปก็
นกดู กลางเรื่องมันส์มาก
Moonlight down by cloud เรื่องนี้เฉยๆดูฟินอย่างเดียว กว่าจะดูจบนานพอควร
Moon lover สนุกดี แต่น่าจะดูไม่จบเพราะอะไรสักอย่างไม่แน่ใจ555
The moon embrac เฉยๆค่ะเรื่องนี้ จบแล้วจบเลย
  ฮวาจินยี่ สนุกดีค่ะชอบ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่