สอบถามการเปลี่ยนเครื่องที่สนามบินโรมค่ะ

สวัสดีค่ะ

กำลังวางแผนจะจองตั๋วเครื่องบินเดินทางจาก Santorini โดยสารการบิน Ryan Air มาถึงสนามบิน  Fiumicino ใน Rome เครื่องลง 20.00 pm แล้วจะต่อเครื่องสายการบิน Etihad กลับเมืองไทย 22.00 pm อยากถาม ผู้รู้หน่อยค่ะ ว่าระยะเวลาแค่นี้ จะสามารถต่อเครื่องทันหรือเปล่าค่ะ ไม่เคยลงสนามบิน
ที่นี่มาก่อน เลยไม่ทราบว่าการต่อเครื่องที่นี่จะต้องออกไปรับกระเป๋า แล้วต้องกลับมา check in ใหม่หรือเปล่าค่ะ 

ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview