ถ้าชีวิตนี้ผมมีแต่ อนิเมะ มังงะ เกม ถือว่าปกติมั้ยครับ

ผมอายุ18 ผมเป็นเด็กชอบดูอนิเมะ เล่นเกม อ่านมังงะ สะสมพวกฟิกเกอร์ ชอบมาแต่เล็กๆตอนนี้เป็นเด็กโตพอสมควร ก็ยังชอบสะสม แบบว่ารักของพวกนี้ยิ่งกว่าชีวิตตัวเองซะอีก แต่มีช่วงนึงหยุดไป เพราะไปชอบผญคนนึพอหลังจากโดนเท ผมก็กลับไปติดอนิเมะ เล่นเกมมากกว่าเดิมอีก ทุกวันนี้พอผมได้เงิน ผมจะเก็บไว้ ซื้อเกม ซื้อdvdอนิเมะ มังงะบลาๆ อยากรู้ว่า ถ้าชีวิตผมมีแต่แบบนี้ถือว่าแปลกมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview