สถานะการ ผ่าน ตม. ฟิลิปปินส์

สวัสดีทุกท่านค่ะ คือเราจะเดินทางไปฟิลิปปินส์พรุ่งนี้ ซึ่งตอนนี้ก็ที่รู้ๆกันอยู่ว่า โคโรน่ากำลังระบาด ทำให้การผ่านตม.จะต้องมีความเข้มงวดขึ้นแน่นอน สอบถามเพื่อนว่ามีใครพึ่งบินไปฟิลิปปินส์เมื่อประมาณ อาทิตย์นี้บ้างไหมค่ะ แล้วเป็นอย่างไรบ้าง ถามเยอะไหม เราไม่ค่อยเก่งภาษา ฟังรู้เรื่องบ้างไม่รู้เรื่องบ้าง แต่แฟนนี้ พูดไม่ได้เลย เราจะไปทำงานค่ะ บริษัทออกวีซ่าทำงานให้ที่นู้นเลย รบกวนด้วยคร้า
แสดงความคิดเห็น
Preview