มีรถสาธารณะผ่านถนนร่มเกล้าไปทางถนนลาดกระบังไหมคะ

สวัสดีค่ะ คือเราฝึกย้ายมาพักที่ลาดกระบัง พักที่คอนโดลุมพินีร่มเกล้าเเล้วพอดีอยากหางานพาร์ทไทม์ทำ เพราะฝึกงานไม่ได้เงินเลย คือเล็งโรบินสันไลฟ์สไตล์ลาดกระบังเอาไว้ เพราะพึ่งเปิดไม่นานน่าจะต้องการพนักงานอยู่ เเต่คือเราไม่มีรถส่วนตัว เลยอยากจะรบกวนสอบถามว่า จากคอนโดลุมพินีร่มเกล้าสามารถนั่งรถสาธารณะอะไรไปทำงานที่โรบินสันลาดกระบังได้บ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่