เสียเงินเท่าไหร่กับการที่ไปเอาเข็มยาคุมออก

กระทู้คำถาม
จะไปเอาเข็มฝังยาคุมออก​ ต้องเสียเงินประมานเท่าไหร่คะ(รพ.รัฐ​) ถ้ายังไม่ถึงกำหนดเอาออก​ ฝังได้1ปีพอดี​ ฝังมาแล้วผลที่ตามมาก็คือ​ น้ำหนักลงอย่างเห็นได้ชัด​ กิน​อะไรก็กินได้ไม่มากอย่างคนอื่นๆเขา​ ปกติแล้วเราคนนึงที่กินเยอะมากและน้ำหนักมากเช่นกัน​ พอฝังเข็มไปน้ำหนักลงกินน้อยลง​ อยากเอาเข็มออกมากไปไหนมาไหนคนที่รุ้จักเราเขาบอกผอมไปไหมผอมกว่าเก่านะ​ กินเยอะๆหน่อย​ ทุกวันนี้อยากจะบ้าตายไปไหนมาไหนมีแต่คนบอกผอมๆ​ ช่วยบอกทีเอาเข็มออกเสียเท่าไหร่หรือใครรุ้ช่วยบอกหน่อยนะคะ​ จะไปเอาออกไม่ไหวไม่อยากทนแล้ว​ #ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่