คำถามมีสปอยครับ คือหนังฝรั่งเรื่อง 1408 ห้องสุสานแตก ที่ John Cusack นำแสดง

ผมเคยดูในเน็ต 2 ครั้ง แต่ช่วงท้ายจบไม่เหมือนกัน  ดูครั้งแรกเมื่อ 4 ปีก่อน ตอนจบพระเอกตาย พอมาดูครั้งที่ 2 เมื่อไม่กี่วัน อ้าว พระเอกไม่ตายซะนี่  เลยถามว่า  สมัยที่เข้าฉายในโรงภาพยนตร์บ้านเรา  จบแบบไหนครับ  แต่ส่วนตัว ผมชอบจบแบบพระเอกตายมากกว่า  มีหลอนนิด ๆ ตอนท้ายแถมมาด้วย  จบแบบที่เพิ่งดูไป รู้สึกงั้น ๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่