อยากสอบถามครับเส้นทางไประเบียงดาวขับไปยากไหม

พอดีช่วงปลายเดือนก.พผมจะมาวิ่งมาราธอนที่เชียงใหม่อยู่​ แล้วกะจะเช่ารถวันเดียวไปบ้านระเบียงดาวตั้งแต่เช้ามืดแล้วจะออกจากที่นั้นครึ่งวันมาขึ้นเครื่องกลับก่อนบ่าย3​  คือผมไม่เคยไป​ เลย​ไม่รู้ว่าเส้นทางมันชันมันขับยากมากไหม​  เคยมีประสบการณ์ขับไปดอยแม่สลอง-บ้านแม่กำปอง-สังขละบุรีมาอยู่​ แต่ที่นี่พึ่งจะมาครั้งแรกเลยไม่ทราบว่าเส้นทางยากประมาณไหนครับ​ แล้วกะจะเที่ยวเฉพาะเชียงดาวอย่างเดียวครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่