ตามหาร้านรับซื้อนาฬิกา Emporio Armani

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะทุกคน นี่เป็นกระทู้แรกของหนู ตามหัวข้อเลยค่ะ พอดีว่าได้ซื้อนาฬิกา Emporio Armani AR6121 สีออกประมาณน้ำเงินกรมท่ามาให้คุณพ่อแต่พ่อไม่ชอบค่ะ TT หนูเลยรู้สึกเสียดายเงินและไม่รู้จะปล่อยที่ไหนดี ตอนแรกได้คำแนะนำมาว่าให้ไปโรงรับจำนำ แต่เกิดมาไม่เคยเข้าเลยค่ะ และกลัวว่าจะได้ราคาขาดทุน นาฬิกาของหนูเป็นมือหนึ่งไม่เคยสวมใส่เลยสักครั้ง อยากได้คำแนะนำจากพี่ๆในกระทู้ว่าควรลงขายที่ไหนดีคะ ปล.หนูอายุ16ไม่กล้าเข้าโรงรับจำนำค่ะ ;___; หนูไม่เคยลงกระทู้ในนี้ ผิดพลาดตรงไหนขออภัยด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่