อยากหาเว็บซื้อหน้าจอ notebook มาเปลี่ยนเอง AN515-51 ACER NITRO5

คือผมไปเปลี่ยนหน้าจอ note book acer nitro 5 รุ่น AN515-51 หน้าจอเดิมแตกเลยไปเปลี่ยนใหม่ในราคาถูกคุณภาพสีแย่มากภาพแตกหมดด้วยความไม่รู้คิดว่าจอก็คงเหมือนๆกัน
ผมเลยอยากหาซื้อมาเปลี่ยนเองเราสามารถซื้อจอ ที่คุณภาพเท่าเดิม full hd1080 ในราคาที่ไม่แพงได้ที่ไหนครับ ลองถามศูนย์ดู 4500 บาท ไม่รวมค่าช่าง  TT
แล้วอยากถามว่าเปลี่ยนเองกับทางร้านเปลี่ยนให้ราคาต่างกันมากมั้ยครับ หรือว่าส่งซ่อมที่ศูนย์
อยากได้จอ ที่สีสดคมชัดแบบเดิมมาก
แนะนำผมทีครับว่าควรทำแบบไหน ขอบคุณทุกคำตอบครับ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่