หาอเจนซีเรียนต่อต่างประเทศป.ตรีคับ รบกวนผู้รู้ช่วยเเนะนำด้วยคับ

สวัสดีครับ ตอนนี้ผมอยู่ม.5 ได้วางเเผนจะไปเรียนต่อต่างประเทศคับ มีคณะที่ชอบ เเละมหาลัยที่อยากเข้าเล็งเอาไว้เเล้วเเต่ต้องการคำเเนะนำจากผู้รู้
ครูเเนะเเนวที่ความรู้ด้านนี้มาช่วยเเนะนำวางเเผน วัน เวลา ยื่นเอกสาร,คะเเนน เเละควรทำทุกอย่างภายในวันไหน ถ้าเป็นเรื่องของการศึกษาด้วยตัวเองผมได้ไปอ่านเว็บไซต์ของมหาลัยที่เล็งไว้อย่างละเอียดเเล้วนะครับเเต่ก็เข้าใจบ้างไม่เข้าใจบ้าง เเต่ก็ผมเป็นคนที่วางเเผนชีวิตไม่ค่อยเก่งนะครับ เลยอยาก สอบถามผู้รู้เเนะนำ บริษัท หรือ บุคคลที่เชี่ยวด้านเเนะเเนววางเเผนการศึกษา ให้หน่อยนะครับ ไม่จำเป็นต้องรับปรึกษาฟรีคับ 
เพราะผมเคยมีประสบการ์ณไปสอบถามที่บริษัทปรึกษาเรียนต่อฟรีที่หนึ่งเเต่ ไม่ได้คำตอบที่ตนเองต้องการเเถม เกรงใจเข้าด้วยที่ปรึกษานาน 

อยากปรึกษา 2 ชั่วโมง หรือมากกว่านั้น
สถานที่ ภายในกรุงเทพ หรือ online
ขอมี credit หรือประสบการ์ณจะดีมากคับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่