LONDON'S SHOWS 2020: การกลับมาตะลุยเวสต์เอนด์อีกครั้ง กับการดูโชว์ถึง 11 โชว์!

สวัสดีค่ะ กลับมากันอีกรอบแล้วหลังจากที่กระทู้ที่แล้วครบรอบหนึ่งปีพอดี 

และหัวข้อที่จะพูดถึงในวันนี้ก็ไม่ได้ต่างไปจากกระทู้แรกของตัวเองเลยค่ะ นั่นก็คือ เราจะมารีวิวละครกันอีกรอบนั่นเอง และสถานที่ที่เกรซไปมาอีกรอบก็ไม่ใช่ที่ไหนไกล แต่เป็นย่านเวสต์เอนด์ในลอนดอนเจ้าเก่าเจ้าเดิมเลยค่ะ คราวนี้เกรซได้ดูไปทั้งหมด 9 เรื่องกับอีก 2 Gigs ด้วยกันค่ะ เรียกได้ว่าจะ Matinee จะ Evening ก็เก็บหมดไม่เว้นแม้แต่วันหยุดราชการเสาร์อาทิตย์ ซึ่งไม่แนะนำให้ทำเลยค่ะ เพราะนอนไม่พอแบบสุดกำลัง เกรซก็ว่าไปคราวหน้าก็จะไม่ดูรัวขนาดนี้แล้วเหมือนกันค่ะ แหะๆ อย่างไรก็แล้วแต่ พูดมาถึงตรงนี้แล้ว จะรอช้าอะไร ไปดูกันเลยค่ะว่ามีเรื่องอะไรบ้าง! 

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่