ใครยังไม่ได้งาน Work And Travel Summer 2020 บ้างคะ???

สวัสดีค่ะ คือเรากับเพื่อนสมัครโครงการนี้ไปตั้งเเต่เดือนตุลาคม ปี 62 เเล้วค่ะ ทำตามเงื่อนไขของเอเจ้นตลอด สอบก็ผ่านได้ขั้นดีๆกันหมด เเต่พอมาเลือกงานนี่ เลือกมาตั้งเเต่เดือนธันวาคม เเล้วค่ะ นี่มันจะมีนาเเล้วยังไม่ได้งานเลยค่ะ เครียดมากๆเลย กลัวไม่ได้งานที่อยากได้ เเละกลัวไม่ได้รัฐที่อยากไปด้วยค่ะ เลยอยากจะถามว่ามีใครไปปีนี้เเล้วยังไม่ได้งานบ้างค่ะ เราจะได้สบายใจหน่อย คือถามเอเจ้นเขาบอกให้รอก่อนค่ะ ทางเมกากับนายจ้างยังไม่ตอบมา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่