7-11นำเงินไปฝากธนาคารเมื่อไร

และใครนำไปกี่ครั้งและถ้าธนาคารปิดcdmเต็ม ทำไง?
คือกำลังจะเปิดร้านขายของแบบมีระบบ

แต่ผมสงสัยการนำเงินไปไหนยังไง? หรือเจ้าของแฟรนไชน์มาเอาเงินเอง หรืออย่างไร??

ถ้าสมมุติผมบังเอิญไปต่างจังหวัดทำไง?
แล้วก็แล้วพนักงานไม่เอาเงินหนีไปเหรอ?
เลยถามว่าเอาเงินไปฝากเป็นระยะหรือเปล่า??

คือผมไม่ได้เน้น7-11 แต่แฟรนไชน์ที่มีระบบ ระบบการจัดการเรืาองเงิน???? แค่นั้นครับ ขอความกรุณาผู้รู้ช่วยชี้แนะข้าน้อยด้วยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่