Bts จองกุก ใช้ vinegar ในการรักษาสิวจริงไหมครับ?

ผมไปดูคริปใน youtube เรื่องการดูเเลผิวของ idol เเละผมสนใจของ จองกุกเป็นพิเศษเพราะหน้าของพี่เขาไม่ได้ใสมาตั้งเเต่เเรก เเละพอดูการเปลี่ยนเเปลงของพี่เขาเเละมาถึงปังจุบัน พี่เขาหน้าใสมากๆ เลยไปดูรริปใน youtube เขาบอกว่า จองกุกใช้ vinegar ในการรักษาสิวเลยอยากทราบว่าพี่ๆคนไหนที่เคยใช้เเล้วเป็นยังไงบ้างครับ(ผมสภาพผิวคร้ายพี่เขาครับ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่