ป้ายสถานีกลางบางซื่อ ใครออกแบบ คิดได้ยังไง

ภาษาอังกฤษอ่านแทบไม่ออก ไหนว่าจะเป็น Hub ASEAN จุดเริ่มก็ดูล้มเหลวซะล่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 36

ลอกฟิล์มออกล่ะครับ เป็นสีฟ้าอ่อน เห็นชัดเจนขึ้นครับ

จขกท. ขอโทษ การรถไฟด้วยครับ ที่ตีตนไปก่อนไข้ครับ ขอยอมรับผิดครับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 20
ติเรือทั้งโกลน ติโขนยังไม่ได้แต่งตัว
ภาษิตที่มีมาตั้งแต่โบราณ  นานมาก ๆ แล้ว
แสดงว่าพันธุ์ปากพล่อยนี่มีมานานแล้ว
ไม่รอ ไม่ถาม ไม่รู้ แต่กรูจะติ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่