กล้อง Mi Home Security Camera 360 ตั้งค่าให้บันทึกเหมือน CCTV

Mi Home Security Camera 360 เป็นสินค่าชิ้นที่สองของ xiaomi ต่อจาก mi band 4 ที่ผมลองซื้อมาใช้ดู ใช้งานดีมากลูกเล่นเพียบ แต่สงสัยนิดคือถ้าผมอยากจะใช้เป็น CCTV หรือ กล้องวงจรปิด คือบันทึกตลอดเวลาไปเรื่อยๆ เมื่อเมมเต็มก็บันทึกวนทับไฟล์เก่าไปเรื่อยๆ แบบนี้ต้องตั้งค่ายังไงครับ เพราะเท่าที่ลองมีแต่โหมด Security ที่จับความเคลื่อนไหวถ้ามีอะไรขยับก็จะบันทึกไปเรื่อยๆ ถ้าไม่มีอะไรขยับก็จะไม่บันทึก ไม่รู้เข้าใจถูกหรือเปล่า แต่ไม่มีรีวิวไหนบอกว่าจะบันทึกตลอดเวลาต้องทำยังไงหรือผมหาไม่ดีก็ไม่รู้ รบกวนใครใช้กล้องรุ่นนี้แนะนำหน่อยครับว่าตั้งค่าอย่างไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่