รบกวนแนะนำที่ตรวจ NIPT ให้หน่อยค่ะ

ดิฉันกับสามีกำลังหาที่ตรวจในกรุงเทพค่ะ ศึกษาข้อมูลมามีหลายที่มากๆ เลยไม่รู้จะไปที่ไหนดี ตอนนี้ตั้งท้องได้เกือบสามเดือนแล้วค่ะ แต่ยังไม่ได้ไปฝากท้องกับคุณหมอ ขอบคุณทุกคำตอบนะคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 6
ขอบคุณคะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 10
ลองไปที่เดียวกับเราดูค่ะ เราว่าพนักงานให้บริการดี ข้อมูลครบถ้วน แลปได้มาตรฐานระดับสากลและมีสิทธิบัตรเป็นของตัวเอง มีวงเงินประกันรองรับพวกผลลบลวงและวงเงินต่าง ๆ ซัพพอร์ตการเจาะน้ำคร่ำ เราอายุครรภ์13สัปดาห์ไปตรวจที่ G-NIPT Thailand ตอนแรกจะตรวจแค่เบสิคตามที่คนใกล้ตัวแนะนำ แต่ของเรากับแฟนอยากรู้พวกความผิดปกติของโครโมโซมด้านอื่นนอกเหนือจากดาวน์ซินโดรม เช่น ปากแหว่งเพดานโหว่ การเจริญเติบโตล่าช้า พัฒนาการทางสมองอะไรพวกนี้ เลยตรวจแบบพรีเมี่ยมไปเลย ประมาณเกือบอาทิตย์ก็ทราบผลแล้วค่ะ เร็วทันใจมาก ส่วนเรื่องราคาเราว่าไม่แพงเลยหละ ตรวจ Nipt มีข้อดีเยอะ แล้วก็ไม่เสี่ยงเรื่องความแท้งด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่