[Korn BNK48] เมื่อวฑูเปิดไลฟ์ด้วยการร้องไห้อย่างหนัก แต่ความจริงแล้วนั้น......

ในไลฟ์เมื่อซักครู่ใหญ่ๆที่ผ่านมา ก่อน ก็มาไลฟ์แบบกองโจรโดยไม่ทันตั้งตัว

ทันใดนั้นเอง พอผมเข้าไปดู ตอนนั้นก่อนก็เครียดและร้องไห้ออกมาอย่างหนัก พวกเราก็ตกใจกันใหญ่เฮ้ยเกิดอะไรขึ้น ใครทำอะไรน้องเราว่ะ

พอเฉลยความจริงขึ้นมาว่าที่น้องเครียดนั้นเครียดเรื่อง....

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

อารมณ์ของพวกเราทุกคนก็ประมาณนี้กันอะครับ

ใครอยากดูย้อนหลังให้ดูช่วง 10 นาทีแรกครับบอกได้เลยว่ากำหมัดกันแน่น 555555555555

สมกับที่แพท ณปภาการันตีจริงๆนะครับแหม่

เพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนขำหนักมาก
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่