กลัวแฟนท้องครับ

พอดีผมกับแฟนมีอะไรกันวันที่ 12 ละไม่ได้ใส่ถุงยางอนามัยแต่ทำกันแค่แปเดียวไม่ได้ทำจนถึงหลั่งแต่ก็กลัวครับแล้วหลังจากนั้นแฟนก็ประจำเดือนมาวันที่ 15 เลย ก็มาแบบปกติ ทีนี้ผ่านมา ประจำเดือนรอบ 2 มาวันที่ 13 ซึ่ง เวลา29วันถ้าครั้งนั้น แต่รอบนี้แฟนปวดท้องมากกว่าปกติประมาณ 3-5 ชม ละมีอยากอาเจียนแต่พอแฟนหลับตื่นมาก็หายอยากอาเจียนละกินไรได้จนอิ่มละปวดเมนส์น้อยลงละนางก็ไปดูคอนกับเพื่อนแต่มีอาการปวดหลังเล็กน้อย ทีนี้อยากรู้ว่าแฟนจะท้องมั้ยครับไปอ่านในเน็ตบางทีเขาบอกว่าประจำเดือนมาปกติก็ท้องได้รู้ตัวทีตอนท้อง 5 เดือนบ้างผมก็กลัวเกิดเหตุการนั้นแต่ไม่อยากให้แฟนซื้อที่ตรวจครรภ์ตอนนี้เพราะกลัวแฟนจะน้อยใจถ้าเกิดท้องเลยอยากถามว่าท้องได้มั้ยครับแต่ผมทำกับแฟนไม่นานละหยุดก่อนผมเสร็จเพราะผมกลัวละตอนนั้นลืมพกถุงยางเลยว่าถ้ารอบนี้แฟนไม่ท้องจะไม่มีอะไรกับแฟนจนกว่าแฟนจะพร้อมในอนาคตเอาครับ ท้องได้มั้ยกรณีนี้ผมกลัวครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่