ขอไอเดียของขวัญวาเลนไทน์สำหรับโปรแกรมเมอร์(ผู้ชาย)หน่อยค่ะ

สามีเป็นโปรแกรมเมอร์ค่ะ อยากซื้อของพวกของใช้ไอทีให้เค้าเป็นของขวัญ
แต่คิดไปคิดมา นาฬิกา คอม มือถือ เค้าก็มีหมดแล้ว แถมเป็นอันที่เค้าเลือกเอง(อย่างพิถีพิถันมากๆ) เค้าน่าจะไม่อยากได้ใหม่
น้ำหอมเค้าก็ไม่ใช้ เข็มขัดก็ไม่ชอบใส่ เชิ้ต เนคไทค์ยิ่งแล้วใหญ่ ไม่ใส่เลยยกเว้นงานจำเป็น

โดยปกติเค้าชอบตุ๊กตาโปเกม่อน แต่ตอนนี้ก็มีเต็มบ้านแล้วค่ะ ไม่รู้จะให้ของขวัญอะไรจริงๆค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่