1เดือนตรวจตั้งครรภ์เจอไหม

กระทู้คำถาม
รบกวนคุณหมอหน่อย มีอะไรกันครั้งแรก วันที่ 6 แล้วไม่ใส่ถุงยางปล่อยนอกทุกครั้ง มาวันที่ 10-12 จำไม่ได้ราวๆวันที่นี้ ปล่อยใน แล้ววันต่อมาก็รู้สึกว่าเป็นหนองใน(เคยเป้นมารอบ1แล้ว) ผ่านไปสักอาทิตย์กว่าก็ไปฉีดยา ย้อนกลับมา วันที่10-12 หลังจากมีเพศสัมพันธุ์ กินยาคุมฉุกเฉิน ต่อมา ก็มีเลือดไม่ทราบ ว่าปจด หรือ เลือดอะไร ช่วง17-22แล้วก็หาย (เลือดออกเยอะ) (ก่อนสองวันสุดท้ายมีวันหนึ่งเลือดหยุดไหลแล้วมาเป็นอีกสองวันหลัง) (ผญ)ช่วงสิ้นเดือนมกราคม ไปฉีดยา หนองใน ก็กินยาหนองในด้วย (ส่วนผมหายแล้ว)แต่ก็มีเพศสัมพัธ์แต่ก็สวมถุงยาง(ผญยังไม่หาย) แตกในขณะสวมถุงยาง ถ้าถุงแตกผมก็น่าจะเป็นหนองในอีกรอบแต่ไม่เป็น แล้วมาวันที่ 12 (ผญอ๊วกก่อนอ๊วก กินหมูทอดกระเทียม แล้วไปตรวจครรภ์ตอนช่วง2ทุ่มแล้วพบสองขีด แบบอ่อนๆ) แบบนี้ผมควรทำยังไงคือท้องไหม หรือต้องรอ ตรวจ ครรภ์ตอนเช้า ฉี่แรก อีกทีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่