Samsung galaxy a70 ทัชสกินไม่ดี เล่นเกมไม่ฟินจิงมั้ย

กระทู้คำถาม
พอดีจะซื้อโทสับใหม่ค่ะ แล้วมองรุ่น a70 ไว้ เพราะชอบเล่นเกมค่ะ พวก rov free fire อ่ะค่ะ เรย
อยากทราบว่าsamsung galaxy a70 ทัชสกินไม่ค่อยดีจริงหรือป่าวคะ เห็นคนเม้นว่าเวลาเล่น rov แล้วมันหน่วงๆ ทำให้หงุดหงิด หัวร้อน ไม่ฟิน ไม่สมกับที่คุยว่าเป็นโทสับสำหรับสายเกมเมอร์ จิงหรือป่าวคะนานางงในงง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่